Mega Slider (MD Slider) (1.5.2) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Import
fil: Angkatin

en: Export
fil: Luwasin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag
