Mega Slider (MD Slider) (1.5.2) - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Description
ml: വിവരണം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Label
ml: അടയാളം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ
