Mega Slider (MD Slider) (1.5.2) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக
