Mega Slider (MD Slider) (1.5.3) - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Top
ta: மேல்

en: Add
ta: சேர்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Clone
ta: போலிகை

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Top left
ta: மேல் இடது

en: Top right
ta: மேல் வலது

en: Bottom right
ta: கீழே வலது

en: Bottom left
ta: கீழே இடது

en: About
ta: பற்றி

en: Top center
ta: மேல் மையம்

en: Bottom center
ta: மைய கீழ்

en: Alternative text
ta: மாற்று உரை

en: The machine-readable name is already in use. It must be unique.
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப்பெயர் ஏற்கெனவே பயன்பாட்டில் உள்ளது. இது கண்டிப்பாக தனித்ததாக இருக்க வேண்டும்.
