Material Design Components (8.x-1.0-alpha2) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: Help
ml: സഹായം

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Not published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തവ

en: Drag to re-order
ml: പുനഃക്രമീകരിക്കാൻ വലിച്ചിടുക
