Measuremail (8.x-1.0-beta3) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Language
ta: மொழி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Error Message
ta: பிழை செய்தி

en: Weight
ta: எடை

en: Required
ta: தேவை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Error
ta: பிழை

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Enabled languages
ta: செயல்படுத்தப்பட்ட மொழிகள்

en: Text field
ta: உரை புலம்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: An error has occurred.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
