Measuremail (8.x-1.0-beta3) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Markup
vi: Mã định dạng

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Error
vi: Lỗi

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Success
vi: Thành công

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Enabled languages
vi: Các ngôn ngữ đang bật

en: Text field
vi: Trường văn bản

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Translate
vi: Dịch

en: Element
vi: Phần tử

en: An error has occurred.
vi: Đã xảy ra lỗi.

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: The possible values this field can contain. Enter one value per line, in the format key|label.
vi: Các giá trị có thể lĩnh vực này có thể chứa. Nhập một giá trị trên mỗi dòng, trong định dạng khóa | nhãn.

en: The key is the stored value. The label will be used in displayed values and edit forms.
vi: Giá trị được lưu lại. Nhãn được dùng để hiển thị giá trị.

en: The label is optional: if a line contains a single string, it will be used as key and label.
vi: Nhãn là tùy chọn: nếu 1 dòng chỉ chứa 1 chuỗi, nó sẽ được sử dụng làm giá trị và nhãn.

en: Unique ID
vi: ID duy nhất
