Media: Acquia DAM (2.0.10) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Page
fil: Pahina

en: Published
fil: Inilathala

en: File name
fil: Pangalan ng talaksan

en: File size
fil: Laki ng talaksan

en: configure
fil: ayusin

en: An error has occurred.
fil: May maling naganap.
