Media Directories (2.0.3) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Image size
vi: Kích cỡ ảnh

en: Delete
vi: Xóa

en: Value
vi: Giá trị

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: - None -
vi: - Không -

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: Add
vi: Thêm

en: Rename
vi: Đổi tên

en: New folder
vi: Thư mục mới

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Media
vi: Phương tiện

en: Directory
vi: Thư mục

en: Uncategorized
vi: Chưa phân loại

en: Root
vi: Gốc

en: 1 item | @count items
vi[0]: 1 mục

en: Browser
vi: Trình duyệt

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Values
vi: Giá trị

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
vi: Chỉ những tập tin có phần mở rộng sau mới được phép: %files-allowed.

en: Invalid input
vi: Nhập vào không hợp lệ

en: Caches cleared.
vi: Đã xóa bộ nhớ đệm.

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Select media
vi: Chọn phương tiện
