Media Directories (2.2.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Image size
ta: படத்தின் அளவு

en: Delete
ta: அழி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Reset
ta: மீளமை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Add
ta: சேர்

en: All
ta: எல்லா

en: OK
ta: சரி

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Directory
ta: கோப்பகம்

en: Uncategorized
ta: பகுக்கப்படாதது

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: 1 item | @count items
ta[0]: 1 பொருள்
ta[1]: @count பொருட்கள்

en: Browser
ta: உலவி

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Values
ta: மதிப்பீடுகள்

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
ta: %files-allowed என்ற நீட்சியுடைய கோப்புகள் மட்டுமே அனுமதிக்கப்படும்.

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
