Media Directories (2.2.0-alpha3) - en to is translation catalogue (34 entries)

en: Image size
is: Stærð myndar

en: Delete
is: Eyða

en: Value
is: Gildi

en: Cancel
is: Hætta við

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Taxonomy
is: Flokkun

en: Reset
is: Endursetja

en: - None -
is: - Ekkert -

en: Name
is: Nafn

en: Save
is: Vista

en: Add
is: Bæta við

en: All
is: Allt

en: New folder
is: Ný mappa

en: OK
is: Í lagi

en: Width
is: Breidd

en: Height
is: Hæð

en: Media
is: Margmiðlunarefni

en: Uncategorized
is: Óflokkað

en: Sort by
is: Raða eftir

en: 1 item | @count items
is[0]: 1 færsla
is[1]: @count færslur

en: ‹ Previous
is: < Fyrri

en: Apply
is: Virkja

en: Invalid input
is: Ógildur innsláttur

en: Items per page
is: Hlutir per síðu

en: - All -
is: - Allt -

en: Edit media
is: Breyta margmiðlunarefni

en: Add media
is: Bæta við margmiðlunarefni

[ctx: Sort order]
en: Numerical
is: Töluröð

[ctx: Sort order]
en: Alphabetical
is: Stafrófsröð

en: Media type
is: Tegund margmiðlunarefnis

en: Select media
is: Veldu margmiðlunarefni

en: Delete media
is: Eyða margmiðlunarefni

en: Media name
is: Nafn margmiðlunarefnis

en: The media item %label has been removed.
is: Margmiðlunarefnið %label hefur verið fjarlægt.
