Media entity (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (45 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: True
ta: சரி

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Revision ID
ta: பதிப்பு குறியெண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authoring information
ta: எழுத்தாளர் தகவல்கள்

en: Publishing options
ta: வெளியிடல் முறைகள்

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Default options
ta: இயல்பான தெரிவுகள்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Create @name
ta: @name உருவாக்க

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Bundle
ta: பொதி

en: Language settings
ta: மொழி அமைவுகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Date changed
ta: தேதி மாற்றப்பட்டது

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
ta[0]: இப்பொருளை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?
ta[1]: இப்பொருட்களை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Save and publish
ta: சேமி மற்றும் வெளியிடு
