Media entity (8.x-1.2) - en to cy translation catalogue (22 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Content
cy: Cynnwys

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: List
cy: Rhestr

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Edit
cy: Golygu

en: Name
cy: Enw

en: View
cy: Gweld

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Thumbnail
cy: Disgrifiad Cryno

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Now
cy: Nawr

en: Authoring information
cy: Awduro gwybodaeth

en: Publishing options
cy: Dewisiadau cyhoeddi

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: Date created
cy: Dyddiad crëwyd

en: Default options
cy: Dewisiadau rhagosod

en: Language code
cy: Côd yr iaith

en: Language settings
cy: Gosodiadau iaith

en: Date changed
cy: Dyddiad newidwyd
