Media entity Lottie (2.1.0) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: yes
cy: ie

en: Version
cy: Fersiwn

en: Name
cy: Enw

en: no
cy: na

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Mode
cy: Modd

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Media
cy: Cyfryngau

en: The directory %directory is not writable.
cy: Nid yw cyfeiriadur %directable yn ysgrifenadwy.
