Media entity slideshare (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Location
ta: இடம்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Permalink
ta: நிரந்தரசுட்டி

en: Number of comments
ta: மொத்த கருத்துகள்

en: Number of views
ta: பார்வைகளின் எண்ணிக்கை
