Media Folder Management (1.0.0-rc1) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Active
fil: Aktibo

en: Published
fil: Inilathala

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Publishing options
fil: Mga opsyon sa paglalathala

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: Permissions
fil: Mga pahintulot
