Media Folder Management (1.0.0-rc1) - en to vi translation catalogue (52 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: file
vi: tập tin

en: Create
vi: Tạo

en: Active
vi: Hoạt động

en: New folder
vi: Thư mục mới

en: Published
vi: Đã công bố

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Media
vi: Phương tiện

en: An error occurred
vi: Một lỗi đã xảy ra

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Role
vi: Vai trò

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Root
vi: Gốc

en: Upload file
vi: Tải tập tin lên

en: Publishing options
vi: Tùy chọn xuất bản

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Revert
vi: Trở lại

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Permissions
vi: Quyền

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Default options
vi: Tùy chọn mặc định

en: Upload File
vi: Tải tập tin lên

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: @type: deleted %title revision %revision.
vi: @type: đã xóa %title bản duyệt %revision.

en: Locked
vi: Đã khoá

en: About
vi: Giới thiệu

en: Edit file
vi: Sửa tệp

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: @type: reverted %title revision %revision.
vi: @type: đã đưa %title trở lại bản duyệt %revision.

en: Revert to earlier revision
vi: Quay lại sửa đổi trước đó

en: Delete earlier revision
vi: Sử dụng lại phiên bản trước

en: Lock
vi: Khoá

en: Dependencies
vi: Phụ thuộc

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
vi[0]: Bạn có chắc muốn xoá mục này không?

en: Revision log message
vi: Nhật ký tin nhắn phiên bản

en: Unlock
vi: Bỏ khoá
