Media Folder Management (1.0.0-rc3) - en to cy translation catalogue (47 entries)

en: Images
cy: Delweddau

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: List
cy: Rhestr

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Edit
cy: Golygu

en: Weight
cy: Pwysau

en: Name
cy: Enw

en: Save
cy: Cadw

en: View
cy: Gweld

en: Format
cy: Fformat

en: Updated
cy: Newidwyd

en: file
cy: ffeil

en: Create
cy: Creu

en: Active
cy: Gweithredol

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Table
cy: Tabl

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: Other
cy: Arall

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: Root
cy: Gwreiddyn

en: Publishing options
cy: Dewisiadau cyhoeddi

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: Revision
cy: Diwygiad

en: Permissions
cy: Hawliau

en: Revision of %title from %date
cy: Diwygiad %title o %date.

en: Default options
cy: Dewisiadau rhagosod

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu diwygiad o %revision-date?

en: Installation
cy: Gosodiad

en: @type: deleted %title revision %revision.
cy: %type: %title diwygiad %revision wedi ei ddileu.

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.

en: @type: reverted %title revision %revision.
cy: @type: %title wedi ei ddychwelyd at ddiwygiad %revision.

en: Revert to earlier revision
cy: Dychwelyd at ddiwygiad cynharaf

en: Delete earlier revision
cy: Dileu diwygiad cynharaf
