Media Folder Management (1.0.0-rc4) - en to ml translation catalogue (22 entries)

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Type
ml: തരം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: List
ml: പട്ടിക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Name
ml: പേര്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: file
ml: ഫയൽ

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: Upload File
ml: പ്രമാണം അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുക
