Media MPX (2.0.0) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Thumbnail
cy: Disgrifiad Cryno

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Testing
cy: Profi
