Media Orange Logic (1.0.0) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Username
vi: Tên người dùng

en: yes
vi: có

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: None
vi: Không có

en: Password
vi: Mật khẩu

en: - None -
vi: - Không -

en: Image
vi: Ảnh

en: Artist
vi: Nghệ sĩ

en: Audio
vi: Âm thanh

en: hidden
vi: ẩn

en: Text
vi: Văn bản

en: no
vi: không

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Media
vi: Phương tiện

en: Loop
vi: Lặp

en: Color
vi: Màu sắc

en: Default language
vi: Ngôn ngữ mặc định

en: Search results
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Video width
vi: Chiểu rộng của Video

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Landscape
vi: Ngang

en: Portrait
vi: Dọc

en: pixels
vi: điểm ảnh

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: Filter criteria
vi: Tiêu chuẩn lọc

en: visible
vi: hiện
