Media Revisions UI (2.1.0-rc1) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: Revision
cy: Diwygiad

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu diwygiad o %revision-date?

en: @type: deleted %title revision %revision.
cy: %type: %title diwygiad %revision wedi ei ddileu.

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.

en: @type: reverted %title revision %revision.
cy: @type: %title wedi ei ddychwelyd at ddiwygiad %revision.

en: Revert to earlier revision
cy: Dychwelyd at ddiwygiad cynharaf

en: Delete earlier revision
cy: Dileu diwygiad cynharaf
