Media Twig Tools (3.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Action
vi: Thao tác

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Default
vi: Mặc định

en: Page
vi: Trang

en: Media
vi: Phương tiện

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Save settings
vi: Lưu các thiết lập

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Definition
vi: Định nghĩa

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần
