Menu Item Extras (8.x-2.0-rc2) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Default
ta: இயல்பான

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை

en: Thumbnail (100×100)
ta: சிறு (100×100)

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML
