Menu Link (Field) (2.0.1) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Weight
ta: எடை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Parent item
ta: பெற்றோர் பொருள்

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Menu link title
ta: பட்டி தொட்பு தலைப்பு

en: Menu name
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர்

en: Not in menu
ta: பட்டியில் இல்லை

en: Text format
ta: உரை வடிவம்

en: Provide a menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியைக் கொடுங்கள்
