Config menu link (8.x-1.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: View
ta: பார்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: There was an error saving the menu link.
ta: இந்த வரைப்பட்டி தொடுப்பினை சேமிப்பதில் பிழை

en: Menu name
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர்

en: Show as expanded
ta: விரிவானதாக காட்டு

en: Parent link
ta: பெற்றோர் இணைப்பு

en: Edit menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியை மாற்று
