Menu Link Config (8.x-1.0-alpha7) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Link
vi: Liên kết

en: Parent
vi: Cấp trên

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Expanded
vi: Mở rộng

en: The menu system stores system paths only, but will use the URL alias for display. %link_path has been stored as %normal_path
vi: Hệ thống menu chỉ lưu giữ các đường dẫn hệ thống nhưng sẽ sử dụng URL giả để trình bày. %link_path đã được lưu lại thành %normal_path

en: The path '@link_path' is either invalid or you do not have access to it.
vi: Đường dẫn '@link_path' không đúng hoặc là bạn không có quyền truy cập.

en: There was an error saving the menu link.
vi: Có lỗi xảy ra khi đang lưu liên kết menu.

en: Menu name
vi: Tên menu liên kết

en: About
vi: Giới thiệu

en: The path for this menu link. This can be an internal Drupal path such as %add-node or an external URL such as %drupal. Enter %front to link to the front page.
vi: Đường dẫn cho liên kết trên trình đơn. Bạn có thể nhập dạng đường dẫn nội tại của Drupal, như %add-node hoặc một địa chỉ URL đầy đủ, như %drupal. Nhập %front để trỏ tới trang chủ.

en: Menu links that are not enabled will not be listed in any menu.
vi: Các liên kết bị tắt sẽ không được hiển thị trên các trình đơn.

en: Show as expanded
vi: Trình bày Mở rộng

en: If selected and this menu link has children, the menu will always appear expanded.
vi: Nếu được chọn và liên kết này có chứa các liên kết khác bên dưới, trình đơn sẽ hiển thị dưới dạng mở rộng.

en: Parent link
vi: Liên kết cấp cha

en: Edit menu link
vi: Sửa liên kết trên trình đơn

en: Delete menu link
vi: Xóa liên kết trên trình đơn

en: Shown when hovering over the menu link.
vi: Được hiển thị khi di chuột lên trên liên kết.
