MesPronos (8.x-1.0-alpha13) - en to fil translation catalogue (26 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Import
fil: Angkatin

en: Help
fil: Tulong

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: My account
fil: Akawnt ko

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Minimal
fil: Pinakakakaunti

en: Build a custom site without pre-configured functionality. Suitable for advanced users.
fil: Bumuo ng pasadyang sityo na hindi pa nakaayos ang pag-andar. Angkop para sa mga abansadong tagagamit.
