MesPronos (8.x-1.0-alpha13) - en to vi translation catalogue (60 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Groups
vi: Nhóm

en: Group
vi: Nhóm

en: Remove
vi: Xoá

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: Label
vi: Nhãn

en: Help
vi: Trợ giúp

en: View
vi: Xem

en: Visible
vi: Hiện

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: ID
vi: Mã

en: Statistics
vi: Thống kê

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Points
vi: Điểm

en: Page
vi: Trang

en: Logo
vi: Biểu huy

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Game
vi: Trò chơi

en: Send
vi: Gửi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Members
vi: Các thành viên

en: Group name
vi: Tên nhóm

en: My groups
vi: Nhóm của tôi

en: Day
vi: Ngày

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Draw
vi: Vẽ

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Results
vi: Kết quả

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Join
vi: Tham gia

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Join group
vi: Tham gia nhóm

en: Leave group
vi: Rời nhóm

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: My account
vi: Tài khoản cá nhân

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Sports
vi: Thể thao

en: Games
vi: Trò chơi

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Minimal
vi: Tối thiểu

en: Edit my account
vi: Sửa tài khoản của tôi

en: Reference for usage, configuration, and modules.
vi: Tìm hiểu cách dùng, các cấu hình và các module.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Build a custom site without pre-configured functionality. Suitable for advanced users.
vi: Tạo website tuỳ biến và không dùng các tính năng được cấu hình sẵn. Thích hợp cho người dùng có kinh nghiệm.
