Message (8.x-1.3) - en to ta translation catalogue (38 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Text
ta: உரை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Field settings
ta: புல அமைவுகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Author name
ta: ஆசிரியர் பெயர்

en: Delete selected content
ta: தெரிவு செய்யப்பட்ட உள்ளடக்கத்தை அழி

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
ta[0]: இப்பொருளை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?
ta[1]: இப்பொருட்களை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Weight for row @number
ta: வரிசை @number-யின் எடை
