Message Integration (1.0.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Unsubscribe
ml: അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ
