Message Private (8.x-1.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: On
vi: Bật

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: All
vi: Tất cả

en: Off
vi: Tắt

en: Inbox
vi: Hộp thư đến

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Messages
vi: Thông báo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Apply
vi: Áp dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
