Message Subscribe (8.x-1.1) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Groups
vi: Nhóm

en: Send email
vi: Gửi thư điện tử

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Unsubscribe
vi: Hủy đăng ký

en: On
vi: Bật

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Save
vi: Lưu

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Off
vi: Tắt

en: Published
vi: Đã công bố

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Users
vi: Người dùng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Node reference
vi: Tham chiếu node

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Flags
vi: Cờ

en: View name
vi: Tên View

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
