Message Thread (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (42 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: View
ta: பார்

en: Text
ta: உரை

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: All
ta: எல்லா

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: New
ta: புதிய

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Reply
ta: மறுமொழி

en: @type: updated %title.
ta: @type:  %title புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: @type: added %title.
ta: @type: %title சேர்க்கப்பட்டது.

en: @type %title has been created.
ta: @type %title உருவாக்கப்பட்டது.

en: @type %title has been updated.
ta: @type %title மாற்றியமைக்கப்பட்டது.

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
