Message Thread (8.x-1.0-beta7) - en to vi translation catalogue (49 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Author
vi: Tác giả

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Label
vi: Nhãn

en: Update
vi: Cập nhật

en: View
vi: Xem

en: Text
vi: Văn bản

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Create
vi: Tạo

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Private Messages
vi: Mật thư

en: Inbox
vi: Hộp thư đến

en: Sender
vi: Người gửi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Arguments
vi: Tham số

en: Template
vi: Mẫu

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Messages
vi: Thông báo

en: Date created
vi: Ngày tạo

en: New
vi: Mới

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Reply
vi: Phản hồi

en: @type: updated %title.
vi: @type: đã cập nhật %title.

en: @type: added %title.
vi: @type: đã thêm %title.

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Created by
vi: Tác giả:

en: @type %title has been created.
vi: @type %title đã được tạo.

en: @type %title has been updated.
vi: @type %title đã được cập nhật.

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Conversation
vi: Cuộc nói chuyện

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
