Meta tags quick (8.x-3.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Path
fil: Landas

en: Attach
fil: Angkatin

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Select language
fil: Pumili ng wika
