Metis (VG Wort integration) (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Content
vi: Nội dung

en: List
vi: Danh sách

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: ID
vi: Mã

en: Page
vi: Trang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: General
vi: Tổng quát

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Show
vi: Hiện

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Server
vi: Máy chủ

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
