Micon - Icomoon.io Icon packages for Drupal (2.1.0) - en to te translation catalogue (14 entries)

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Type
te: రకం

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Image
te: బొమ్మ

en: Label
te: లేబుల్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Before
te: ముందు

en: After
te: తరువాత

en: Open link in new window
te: లంకెను కొత్త విండోలో తెరువు

en: Link text
te: లంకె పాఠ్యం

en: About
te: గురించి

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -
