Micon (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Type
ta: வகை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: About
ta: பற்றி

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: File to import not found.
ta: இறக்குமதி செய்ய கோப்பு காணப்படவில்லை.

en: Save and publish
ta: சேமி மற்றும் வெளியிடு
