Micon (8.x-1.1) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: Enabled
vi: Bật

en: - None -
vi: - Không -

en: Label
vi: Nhãn

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: ID
vi: Mã

en: Open link in new window
vi: Mở liên kết trong cửa sổ mới

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Packages
vi: Gói

en: About
vi: Giới thiệu

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: File to import not found.
vi: Không tìm thấy tập tin để nhập vào.

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: Cannot extract %file, not a valid archive.
vi: Không thể giải nén tệp %file, vì đây không phải là file nén hợp lệ.
