Micro node (8.x-1.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (18 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Reset
cy: Ailosod

en: Name
cy: Enw

en: All
cy: I gyd

en: Page
cy: Tudalen

en: Site name
cy: Enw'r safle

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Has new content
cy: Gyda cynnwys newydd

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
