Micro Node (8.x-1.0-alpha6) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Site name
fil: Pangalan ng sityo

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina
