Micro site (8.x-1.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (52 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Description
vi: Mô tả

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: Node type
vi: Kiểu node

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Open link in new window
vi: Mở liên kết trong cửa sổ mới

en: Logo
vi: Biểu huy

en: Node types
vi: Kiểu node

en: Published
vi: Đã công bố

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Vocabulary
vi: Từ vựng

en: Global settings
vi: Thiết đặt toàn cục

en: Domain
vi: Miền

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: published
vi: đã xuất bản

en: Create new revision
vi: Tạo bản hiệu đính mới

en: Revert
vi: Trở lại

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Not published
vi: Chưa công bố

en: Assets
vi: Các asset

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: not published
vi: chưa xuất bản

en: Slogan
vi: Khẩu hiệu

en: Not configured
vi: Không được cấu hình

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Data
vi: Dữ liệu

en: No name
vi: Không tên

en: About
vi: Giới thiệu

en: By @name on @date
vi: Bởi @name vào lúc @date

en: By @name
vi: @name viết

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Not restricted
vi: Không hạn chế

en: Login page
vi: Trang đăng nhập

en: URL (brief)
vi: URL (ngắn gọn)
