Micro Site (8.x-1.0-alpha6) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Overview
fil: Pangkalahatang-ideya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Published
fil: Inilathala

en: published
fil: nailathala

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: not published
fil: hindi nailathala
