Micro-content (8.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Save
ta: சேமி

en: Add new
ta: புதிதை சேர்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Page
ta: பக்கம்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்
