Drupal 5 migration (2.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Multiple
ta: பன்மடங்கு

en: Required
ta: தேவை

en: Preview comment
ta: கருத்து முன்மாதிரி

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Module
ta: கூடகம்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Location of comment submission form
ta: பின்னூட்டப் பெட்டியின் இடம்

en: Anonymous commenting
ta: அடையாளமற்றவர்களின்

en: Default comment setting
ta: பின்னூட்டங்களுக்கான இயல்பான அமைவுகள்

en: Locked
ta: பூட்டப்பட்டது

en: Default display mode
ta: இயல்பான காட்சி முறை

en: Default comments per page
ta: இடுகையில் காண்பிக்கப்பட வேண்டிய பின்னூட்டங்களின் எண்ணிக்கை

en: Comment subject field
ta: பின்னூட்ட தலைப்புக் களம்

en: Weight.
ta: எடை.
