Migrate File Entities to Media Entities (2.0.10) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Article
vi: Bài viết

en: Tags
vi: Thẻ

en: Image
vi: Ảnh

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Examples
vi: Ví dụ

en: Migration
vi: Nâng cấp

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.
