Migrate Plus (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Group
vi: Nhóm

en: Description
vi: Mô tả

en: Comments
vi: Bình luận

en: Image
vi: Ảnh

en: Default
vi: Mặc định

en: ID
vi: Mã

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Comment ID
vi: ID bài bình luận

en: Gender
vi: Giới tính

en: Countries
vi: Quốc gia

en: Source type
vi: Kiểu nguồn

en: Image path
vi: Đường dẫn ảnh

en: Image title
vi: Tiêu đề ảnh

en: Rating
vi: Xếp hạng

en: Migration
vi: Nâng cấp
