Migrate Plus (8.x-5.2) - en to vi translation catalogue (33 entries)

en: Group
vi: Nhóm

en: Description
vi: Mô tả

en: File
vi: Tập tin

en: Tag
vi: Thẻ

en: Label
vi: Nhãn

en: ID
vi: Mã

en: Error
vi: Lỗi

en: Comment ID
vi: ID bài bình luận

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Destination
vi: Nơi đến

en: Class
vi: Lớp

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Process
vi: Tiến trình

en: Property
vi: Thuộc tính

en: Gender
vi: Giới tính

en: Key
vi: Khóa

en: Delimiter
vi: Dấu tách

en: Source
vi: Nguồn

en: Limit
vi: Giới hạn

en: Source type
vi: Kiểu nguồn

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Image path
vi: Đường dẫn ảnh

en: Examples
vi: Ví dụ

en: Index
vi: Chỉ mục

en: Image title
vi: Tiêu đề ảnh

en: Migration
vi: Nâng cấp

en: Digest
vi: Tóm tắt

en: Callback
vi: Gọi lui

en: Dependency
vi: Phụ thuộc

en: Dependencies
vi: Phụ thuộc
