Migrate Wizard (3.0.4) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Description
vi: Mô tả

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: edit
vi: sửa

en: Save
vi: Lưu

en: Vocabularies
vi: Các kho từ

en: Database
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Fields
vi: Các trường

en: Users
vi: Người dùng

en: Database username
vi: Tên người dùng cơ sở dữ liệu

en: Database password
vi: Mật khẩu cơ sở dữ liệu

en: Database name
vi: Tên cơ sở dữ liệu

en: Key
vi: Khóa

en: Databases
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Database host
vi: Máy chủ cơ sở dữ liệu

en: Database port
vi: Cổng cơ sở dữ liệu

en: Migration
vi: Nâng cấp

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ
